Sáng ngày 4/3/2023, sân trường THPT Trần Phú - Hoàn Kiếm đã diễn ra ngày hội tư vấn tuyển sinh đại học năm 2023 và những điều cần biết.
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://file2.hanoi.edu.vn/UploadFolder/hnedu/thpttranphuhk/Image/2023_3/z4155374469039_8a7b076ed8e0a65e1c9dfb900d4af90a.jpg?w=900)
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://file2.hanoi.edu.vn/UploadFolder/hnedu/thpttranphuhk/Image/2023_3/z4155377480012_12c65145cca4471a386a7dc9b10c89fe.jpg?w=900)
Ngày hội có dự tham gia của 19 trường đại học hàng đầu Việt Nam như: ĐH Bách Khoa, Đại học Ngoại Thương, Đại học Giao thông vận tải, ĐH FPT, ĐH Ngoại Ngữ ĐH Quốc Gia Hà Nội, Học Viện Ngân Hàng, SWINBURNE Việt Nam, Trường ĐH Quốc Tế TOKYO, Viện Đào tạo quốc tế của các trường ĐH ...
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://file2.hanoi.edu.vn/UploadFolder/hnedu/thpttranphuhk/Image/2023_3/z4155374752512_1dd0217e24b982ae982dee0457e46590.jpg?w=900)
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://file2.hanoi.edu.vn/UploadFolder/hnedu/thpttranphuhk/Image/2023_3/z4155374711415_6de5547b48511529c5aa706d6f512976.jpg?w=900)
Tại đây, các em học sinh khối 12 của trường đã được nghe những chia sẻ của các Giáo sư, Tiến sĩ, các chuyên gia hàng đầu về công tác tuyển sinh. Các em đã nắm rõ hơn về phương thức xét tuyển, thi tuyển và những thông tin mới nhất về công tác tuyển sinh ĐH năm 2023.
Đây là ngày hội vô cùng thiết thực, kịp thời để các em học sinh có những lựa chọn chính xác nhất cho con đường đại học của các em.
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://file2.hanoi.edu.vn/UploadFolder/hnedu/thpttranphuhk/Image/2023_3/z4155377480013_127619ce73642148af6e96fda58fee3f.jpg?w=900)
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://file2.hanoi.edu.vn/UploadFolder/hnedu/thpttranphuhk/Image/2023_3/z4155377492899_d3201a3891a170b6bd6e9a914be299e2.jpg?w=900)
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://file2.hanoi.edu.vn/UploadFolder/hnedu/thpttranphuhk/Image/2023_3/z4155377468270_21c4ad877876bd4b4720be48ce84990f.jpg?w=900)
Xin trân trọng cảm ơn các trường ĐH đã góp phần tạo lên một ngày hội tư vấn tuyển sinh ý nghĩa!
Chúc cho các em học sinh khối 12 có thật nhiều sức khỏe, kiến thức cho những kỳ thi sắp tới!